Plugins - Duplicate Post - Stable (latest release) - en to vi_VN translation catalogue (68 entries)

en: Translate Duplicate Post
vi_VN: Dịch Duplicate Post

en: What's new in Duplicate Post version %s:
vi_VN: Có gì mới trong Duplicate Post phiên bản %s:

en: now works on Edit screen too - check this option to use with Gutenberg enabled
vi_VN: hiện tại cũng hoạt động ở màn hình Sửa - đánh dấu tùy chọn để sử dụng với Gutenberg

en: Current user is not allowed to copy posts.
vi_VN: Người dùng hiện tại không cho phép sao chép bài viết.

en: Serving the WordPress community since November 2007.
vi_VN: Phục vụ cộng đồng WordPress từ Tháng Mười Một 2007

en: Check out the documentation
vi_VN: Hãy xem qua thông tin chi tiết nào

en: Documentation
vi_VN: Thông tin chi tiết

en: you probably want this unchecked, unless you have very special requirements
vi_VN: Có lẽ bạn muốn bỏ chọn cái này, trừ phi bạn có một yêu cầu rất đặc biệt.

en: Show update notice
vi_VN: Hiển thị thông tin cập nhật

en: Bulk Actions
vi_VN: Tác vụ

en: Author
vi_VN: Tác giả

en: Menu order
vi_VN: Hiện menu

[ctx: post format]
en: Format
vi_VN: Định dạng

en: You can use * to match zero or more alphanumeric characters or underscores: e.g. field*
vi_VN: Bạn có thể sử dụng * để không gắn hoặc nhiều kí tự hoặc dấu gạch dưới: ví dụ trường*

en: Featured Image
vi_VN: Ảnh đại diện

en: Support Forum
vi_VN: Diễn Đàn Hỗ Trợ

en: Template
vi_VN: Chủ đề

en: Please <a href="%s">review the settings</a> to make sure it works as you expect.
vi_VN: Hãy <a href="%s">xem qua phần tùy chỉnh</a> để chắc chắn rằng plugin hoạt động như ý bạn.

en: %s item copied. | %s items copied.
vi_VN[0]: Đã sao chép %s mục.

en: Content
vi_VN: Nội dung

en: Status
vi_VN: Trạng thái

en: Title
vi_VN: Tiêu đề

en: Display
vi_VN: Hiển thị

en: Permissions
vi_VN: Quyền hạn

en: What to copy
vi_VN: Những thứ cần sao chép

en: Untitled
vi_VN: Không có tiêu đề

en: Password
vi_VN: Mật khẩu

en: Comments
vi_VN: Bình luận

en: Attachments
vi_VN: Đính kèm

en: Date
vi_VN: Ngày

en: Dismiss this notice.
vi_VN: Ẩn thông báo này.

en: Enable for these post types
vi_VN: Bật cho các post type

en: Excerpt
vi_VN: Tóm tắt

en: Show/hide private taxonomies
vi_VN: Hiện/ẩn taxonomy riêng tư

en: Select the post types you want the plugin to be enabled
vi_VN: Chọn post type bạn muốn bật plugin

en: Copy features for this post type are not enabled in options page
vi_VN: Tính năng sao chép cho post type này không được bật ở trang tùy chọn

en: Post/page elements to copy
vi_VN: Thành phần bài viết/trang để sao chép

en: except pingbacks and trackbacks
vi_VN: ngoại trừ pingbacks and trackbacks

en: Children
vi_VN: Con

en: Increase menu order by
vi_VN: Tăng thứ tự menu theo

en: Add this number to the original menu order (blank or zero to retain the value)
vi_VN: Thêm số này vào thứ tự menu ban đầu (để trống hoặc zero để giữ nguyên giá trị)

en: Passwords and contents of password-protected posts may become visible to undesired users and visitors
vi_VN: Mật khẩu và nội dung của bài viết có mật khẩu có thể hiển thị với người dùng và khách truy cập không mong muốn

en: Whether the links are displayed for custom post types registered by themes or plugins depends on their use of standard WordPress UI elements
vi_VN: Việc các liên kết được hiển thị cho các custom post type được đăng ký theo theme hoặc plugin tùy thuộc vào việc sử dụng các thành phần UI WordPress tiêu chuẩn của chúng

en: Save Changes
vi_VN: Lưu thay đổi

en: Settings
vi_VN: Thiết lập

en: Translate
vi_VN: Dịch thuật

en: Donate
vi_VN: Quyên góp

en: New Draft
vi_VN: Bài nháp mới

en: Copy to a new draft
vi_VN: Sao chép sang một bài nháp mới

en: Post list
vi_VN: Danh sách bài viết

en: Title suffix
vi_VN: Tên hậu tố

en: Title prefix
vi_VN: Tên tiền tố

en: Select the taxonomies you don't want to be copied
vi_VN: Chọn taxonomy bạn không muốn sao chép

en: Do not copy these taxonomies
vi_VN: Đừng sao chép các taxonomy

note: Description of the plugin
en: Clone posts and pages.
vi_VN: Nhân đôi bài viết và trang.

en: Admin bar
vi_VN: Thanh admin

en: Clone
vi_VN: Nhân đôi

en: Show links in
vi_VN: Hiện liên kết ở

en: Warning: users will be able to copy all posts, even those of other users
vi_VN: Cảnh báo: người dùng sẽ có thể sao chép toàn bộ bài viết, ngay cả những người dùng khác

en: Roles allowed to copy
vi_VN: Nhóm được phép sao chép

en: Suffix to be added after the title, e.g. "(dup)" (blank for no suffix)
vi_VN: Hậu tố đã được thêm vào sau tên, ví dụ "dup" (để trắng nếu không có hậu tố)

en: Prefix to be added before the title, e.g. "Copy of" (blank for no prefix)
vi_VN: Tiền tố đã được thêm vào sau tên, ví dụ "Nhân đôi của" (để trắng nếu không có tiền tố)

en: Comma-separated list of meta fields that must not be copied
vi_VN: Danh sách các meta field được ngăn cách bởi dấu phẩy sẽ không được sao chép

en: Copy creation failed, could not find original:
vi_VN: Tạo bản sao thất bại, không tìm thấy bản gốc:

en: No post to duplicate has been supplied!
vi_VN: Không có bài viết để nhân đôi!

en: Edit screen
vi_VN: Màn hình chỉnh sửa

en: Do not copy these fields
vi_VN: Đừng sao chép các trường

en: Duplicate Post Options
vi_VN: Tùy chọn Duplicate Post
